Maganin rage harshe na katako
Bayani dalla-dalla | |||||||
Girman | 150*18*1.6mm | Kayan Aiki | Itacen Birch, Bamboo, filastik | ||||
| CLass | A, AB, B | Rarrabawa | Aji na 1 | ||||
| madaidaiciyagefen | zagayegefen | ||||||
| aiki | Ana amfani da na'urorin rage harshe, waɗanda wani lokacin ake kira spatula, don rage harshe don ba da damar ganin makogwaro da baki ba tare da wata matsala ba yayin gwajin asibiti. Ganin cewa ana yin su ne da ƙarfe na tiyata, ba a lanƙwasa su kamar yadda ake yi da na'urorin rage harshe na katako na gargajiya. Suna da gefuna masu santsi don jin daɗin majiyyaci kuma suna da kyakkyawan ƙarewa don tantance iskar da ke shiga ta hanyar hazo. | ||||||
| Gargaɗi | 1. Karanta umarnin don amfani kafin amfani da na'urar. 2. Wannan samfurin don amfani ɗaya ne kawai, a jefar da shi bayan amfani ɗaya. Don Allah kar a tsaftace shi, kada a sake amfani da shi. 3. Kada a yi amfani da shi idan kunshin ya yi danshi, ko kuma samfurin ya yi masa ƙura. 4. Kada a yi amfani da shi bayan ranar ƙarewa. Idan ya wuce ranar ƙarewa, da fatan za a jefar da shi. 5. Amfani guda ɗaya kawai. Babu latex. | ||||||
| Girman Kullum (MM) | Girman Kwali (CM) | Marufi (akwati/ctn) | NW(kgs) | GW(kg) | |||
| Bakararre 150*18*1.6mm | 45.5*39*37 | Fakitin takarda guda 1, fakiti 100/akwati, akwati 50/ctn | 19.6kg | 18.6kg | |||
| Ba ya da tsafta 150*18*1.6mm | 44*31.5*19 | Guda 100/akwati, akwati 50/ctn | 13.7kg | 12.7kg | |||
| Yaro mara tsafta Na'urar rage zafin harshe 114*15*1.5mm | 45*38*23 | Nau'i 250/akwati, akwatuna 40/kwali | 17kg | 16kg | |||
| na'urar rage harshe ta filastik | 48*36*20 | Jakar 1/kilo, guda 100/akwati 4000pcs/kwali | 12kg | 11kg | |||
















